“ยิ่งลักษณ์” โพสต์รูปคู่ “ทักษิณ-มดดำ-แจ็ค แฟนฉัน” เผย ดีใจได้เจอ ที่ฮ่องกง
![“ยิ่งลักษณ์” โพสต์รูปคู่ “ทักษิณ-มดดำ-แจ็ค แฟนฉัน” เผย ดีใจได้เจอ ที่ฮ่องกง](https://image.bangkokbiznews.com/uploads/images/md/2023/02/7wwmsUHy7XycX96jlUlQ.webp?x-image-process=style/LG)
“ยิ่งลักษณ์” โพสต์เฟซบุ๊ค ถ่ายรูปคู่ “ทักษิณ-มดดำ-แจ็ค แฟนฉัน” พบกันที่ฮ่องกง เผย ดีใจที่ได้เจอ ด้าน พิธีกรดัง ระบุ คิดถึง 2 อดีตนายกฯ ที่สุด นัดหลายรอบ ไม่ได้เจอกันนานเกิน
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า น.ส.ยิ่งลักษณ ชินวัตร อดีตนายกรัฐมนตรี โพสต์ภาพและข้อความระบุว่า“ดีใจที่เจอมดดำกับแจ็คและทีมงาน นะคะ”
โดยในส่วนของภาพถ่ายเป็นการถ่ายร่วมกันของน.ส.ยิ่งลักษณ์ กับนายทักษิณ ชินวัตร อดีตนายกรัฐมนตรี รวมถึงมดดำ นายคชาภา ตันเจริญ พิธีกรชื่อดัง และแจ็ค แฟนฉัน หรือ นายเฉลิมพล ทิฆัมพรธีรวงศ์ ดารานักแสดง
ผู้สื่อข่าวรายงานว่า การพบกันทั้งหมดนั้นเกิดขึ้นที่ประเทศฮ่องกง