ไลฟ์สไตล์
"ชัชชาติ" ร่วมขบวน We All Pride Bangkok 2022 ฉลองส่งท้าย "Pride Month"
!["ชัชชาติ" ร่วมขบวน We All Pride Bangkok 2022 ฉลองส่งท้าย "Pride Month"](https://image.bangkokbiznews.com/uploads/images/md/2022/06/rbZGu4Z8qkWYAknBkFIx.webp?x-image-process=style/LG)
ประมวลภาพบรรยากาศ "ชัชชาติ สิทธิพันธุ์" ร่วมเดินขบวน We All Pride Bangkok 2022 ครั้งที่ 1 ฉลองส่งท้าย "Pride Month"
เมื่อวันที่ 30 มิถุนายน 2565 บรรยากาศ กลุ่มผู้มีความหลากหลายทางเพศ (LGBTQIA+) จัดเดินขบวน We All Pride Bangkok 2022 เพื่อเฉลิมฉลอง ส่งท้าย "Pride Month"
ข่าวที่เกี่ยวข้อง :
โดยมีนายชัชชาติ สิทธิพันธุ์ ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร ร่วมเดินขบวนเพื่อเป็นการแสดงออกถึงความเข้าใจและสนับสนุนความเท่าเทียมและยอมรับหลากหลายทางเพศ
ภาพ ศุกร์ภมร เฮงประภากร (Sukpamorn Hengprapakorn)